Le Loi da Homies Production
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Le Loi da Homies Production

Wesite của LeLoi Da Homiez Production

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Nội wy] Nội wy chinh thức của LLDHz ( Update 17/1/09 )

Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.LOnely
| hẠt BụI tRonG Gió |
Mr.LOnely

[Nội wy] Nội wy chinh thức của LLDHz ( Update 17/1/09 ) Empty
Bài gửiTiêu đề: [Nội wy] Nội wy chinh thức của LLDHz ( Update 17/1/09 )   [Nội wy] Nội wy chinh thức của LLDHz ( Update 17/1/09 ) Icon_minitimeWed Jan 21, 2009 6:51 pm

†.:._____Nội Wyz____.:.†

1/ Đánh bài PHẢI có dấu và ko đc spam , bóc tem . NHững bài viết đó sẽ bị banned thẳng tay .(Nhắc nhở 3 lần ko tuân thủ ban 3 tuần)
2/Iu cầu ko gây beef trong 4rum . Những anh em nào gây beef , làm xấu mặt 4rum thì sẽ bị xử lí thằng tay trên mạng lẫn ngoài đời , nhớ kĩ [Nội wy] Nội wy chinh thức của LLDHz ( Update 17/1/09 ) 893964(ban vĩnh viễn ko nhắc nhở)
3/Vui vẻ hòa đồng vs anh em . Tên nick ko wá dài và phải dễ hỉu . NHững accout quá 2 tháng ko post bài sẽ bị banned vĩnh viễn .
4/NHững homie tứ phía họat động chung vs LLDHz phải tuyệt đối hợp tác và tôn trọng vĩnh viễn . Đặc biệt cần thực hiện đúng nội quy .
5/Khu vực THông báo ko phải dành cho ai mún post thì post . Nếu mún post gì đó trong đêy nên pm cho tớ [Nội wy] Nội wy chinh thức của LLDHz ( Update 17/1/09 ) 294756 (ai ko thông báo cho admin qua yahoo trước khi post bài trong thông báo sẽ bị ban 1 tuần)

Lê Lợi Da Homies Production

Mr.LỎNl3y
http://leloiallstar.friendhood.net

[Nội wy] Nội wy chinh thức của LLDHz ( Update 17/1/09 )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [[Thông báo] Thành lâp crew quản lý LLDHz
» Bắt Đầu 1 kết thúc ( Vương Khang )
» Tonny việt (bigsouth) vs Thức (freestyle) 2