Le Loi da Homies Production
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Le Loi da Homies Production

Wesite của LeLoi Da Homiez Production

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Những kiểu đàn bà con gái ko nên thèm

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hoangdung83
Học sinh chịu chơi
Học sinh chịu chơi
hoangdung83

Những kiểu đàn bà con gái ko nên thèm Empty
Bài gửiTiêu đề: Những kiểu đàn bà con gái ko nên thèm   Những kiểu đàn bà con gái ko nên thèm Icon_minitimeWed Dec 31, 2008 2:15 pm

Dưới đây là những kiểu đàn bà con gái mà các bác có quyền thèm hay không, kekeke:

1. Kiểu giả dối

Cô ấy thích tạo ra các mối quan hệ để thỏa mãn tâm lý chơi sang, hay mượn quyền thế người khác để dựa dẫm , khoe khoang. Thích ăn mặc đẹp, thích khoe tiền của trước thiên hạ. Kiểu phụ nữ này không bao giờ biết thỏa mãn. Bạn sẽ mệt vì phải chiều chuộng cô ấy, hichic.

2. Kiểu cao ngạo

Cô ấy tin tưởng vào mình tuyệt đối, luôn cho rằng chỉ có mình là trên hết, vì thế rất coi thường người khác, dù người ta hơn mình cũng không chịu thừa nhận, thậm chí ganh tị và tìm cách moi móc khuyết điểm của người khác. Bạn sẽ ngạt thở vì điều đó, hichic.

3. Kiểu tùy tiện

Cái gì cũng được, cứ sống một cách buông thả. Nếu hẹn bạn thì hoặc thất hứa hoặc tới trễ, nhưng luôn viện cớ và đéo bao giờ biết nhận lỗi. Làm việc thì lơ là, hay kéo dây dưa. Người như thế trong tình yêu sẽ không bao giờ chịu bất cứ một trách nhiệm gì, hichic.

4. Kiểu ích kỷ

Cô ấy luôn coi mình là nhân vật trung tâm, buộc người khác phải nghe theo mình, không cho phép bạn có ý kiến khác. Cô ta chỉ làm theo ý mình, không tôn trọng lời người khác. Bạn sẽ mất hết bạn bè vì cô ta đó nghen, hichic.

5. Kiểu buồn khổ

Những cô gái kiểu này luôn buồn bã sầu cảm, coi cuộc đời như một bể trầm luân. Bên cạnh một cô gái không bao giờ biết làm cho người khác vui, bạn sẽ thế nào ? Chắc chắn là bạn không muốn một cuộc sống vắng đi tiếng cười, niềm vui và sự chia sẻ, đúng không nè, hichic??

Các chị em forum thuộc kiểu đàn bà nào ở đây nè, và các Cuội nhà ta có thích hưởng thụ kiểu phụ nữ nào ở trên không nhẩy, hichic? Adonis thì không dám thử các kiểu đàn bà này rùi, huhuuuu. Thanks.
¹Gà…Kòi
Mod chính thức
Mod chính thức
¹Gà…Kòi

Những kiểu đàn bà con gái ko nên thèm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Những kiểu đàn bà con gái ko nên thèm   Những kiểu đàn bà con gái ko nên thèm Icon_minitimeSun Jan 18, 2009 7:48 pm

Thiếu lừa đảo [ Lừa tỳnk ] Những kiểu đàn bà con gái ko nên thèm 701267
http://leloiallstar.friendhood.net

Những kiểu đàn bà con gái ko nên thèm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Kiều Nữ và .....Khoe Cơ Thể=]]
» cak pak xem nhung con xe na`i dc hem nha
» NHỮNG LÝ DO ĐỂ ĐịCH THOẢI MÁI ( CVC)
» Những Gangstar Bé Nhỏ (Subby Ft. Goro, S.O, Young H)
» Nón bão hiễm graffity và những kiệt tác khác;))